| Series : | G-SIX |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 350 mm |
______________________________
______________________________
น้ำมันเบรกสังเคราะห์ 100% IPONE Brake Fluid DOT 4