| Series : | G-SIX |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 350 mm |
______________________________
______________________________
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Junior 800 Selectable
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Power Tender 4A Selectable
FB แบตเตอรี่ Maintenance Free แบตแห้ง FTZ7S 12V 6.3Ahใช้สำหรับ CBR150 PCX Vespa Aerox NMAX Phantom200
OSRAM หลอดไฟหน้ามอเตอร์ไซค์ LED รุ่น T19 สี GOLDEN YELLOW / 2,700 KELVIN P15d-25-1 [ 13.5V / 5/5.5W ] 7735YE รุ่นใช้ไฟกระแสตรง
โซ่ JOMTHAI ASAHI X-RING 520-120 ข้อ สีดำ หมุดสีทอง
อัพเกรด Honda PCX150 ปี 2018 ขึ้นไป
YSS REAR TWIN SCOOTER SHOCK
| Series : | G-SIX |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |