| Series : | G-SIX |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 330 mm |
______________________________
______________________________
น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% Shell Advance Ultra 4T 10w-40
ผ้าเบรคหน้า SUNWA ใช้สำหรับ GTS, GTV, Primavera, Sprint 50/125/250/300
อัพเกรด Honda CLICK125i ปี 2012 ขึ้นไป / CLICK150i ปี 2018 ขึ้นไป
YSS REAR MONO SCOOTER SHOCK
| Series : | G-SIX |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |