ใช้กับรถรุ่น : Yamaha Nouvo MX
*** กรณีลูกค้าสนใจนำไปใส่กับ Nouvo SX จะต้องทำการแปลงหูโช๊ค ***
*** ระยะหูโช๊คเดิมโช๊ค Nouvo SX : 295mm ***
| Series : | G-Series |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 270 mm |
น้ำมันเบรกสังเคราะห์ 100% IPONE Brake Fluid DOT 4