| Series : | G-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 445 mm |
______________________________
______________________________
น้ำมันเบรกสังเคราะห์ 100% IPONE Brake Fluid DOT 5.1
ชุดโซ่ + สเตอร์ CBR150i (428 Gold)
HONDA ADV350 ปี 2022 ขึ้นไป
| Series : | G-SERIES |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |