| Series : | G-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 445 mm |
______________________________
______________________________
โซ่ JOMTHAI ASAHI X-RING 525-120 ข้อ สีทอง-ทอง
FB แบตเตอรี่ Maintenance Free แบตแห้ง FTZ5S 12V 3.5Ah ใช้สำหรับมอเตอร์ไซค์ Clicki, Scoopyi, Dream, Wave110i, Fino, Mio, Spark