ใช้กับรถรุ่น : YAMAHA NMAX 155 ปี 2020
| Series : | G-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
หัวเทียน NGK CPR8EA-9 ขั้ว Nickel ใช้สำหรับ CB500X, CBR500 (1 หัว) – Made in Japan
โช๊คคู่หลัง G-SERIES สปริงแดง / กระบอกดำ
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | G-SERIES |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| ความสูง | 310 mm |