ใช้กับรถรุ่น : Honda MSX SF ปี 2016 ขึ้นไป
| Series : | G-PLUS / G-Series |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
L : ปรับเพิ่ม-ลดความยาวของโช๊คอัพได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 250 mm |