ใช้กับรถรุ่น : Honda CB150R ตัวใหม่
| Series : | G-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
L : ปรับเพิ่มความยาวได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 280 mm |
______________________________
______________________________
MOTUL 7000 4T [ 10w-40 ] 100% Synthetic น้ำมันเครื่องสังเคราะห์แท้ บรรจุ 1ลิตร ( จำนวน 1 ขวด )