ใช้กับรถรุ่น : YAMAHA M-SLAZ 150 / XABRE 150
| Series : | G-FIVE |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
R : ปรับความเร็วในการคืนตัวของโช๊คอัพได้ 30-60 ระดับ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 265 mm |
FB แบตเตอรี่ Maintenance Free แบตแห้ง FTZ5S 12V 3.5Ah ใช้สำหรับมอเตอร์ไซค์ Clicki, Scoopyi, Dream, Wave110i, Fino, Mio, Spark ![YSS โช๊คแก๊ส G-SPORT ใช้อัพเกรดสำหรับ YAMAHA M-SLAZ 150 / XABRE 150 【 MX302-265TR-17 】 ขึ้นไป โช๊คเดี่ยวหลัง สปริงแดง [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 6 เดือน ] YSS โช๊คแก๊ส G-SPORT ใช้อัพเกรดสำหรับ YAMAHA M-SLAZ 150 / XABRE 150 【 MX302-265TR-17 】 ขึ้นไป โช๊คเดี่ยวหลัง สปริงแดง [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 6 เดือน ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2020/05/MX302-265TR-17-2.jpg)