ใช้กับรถรุ่น : Yamaha Grand Filano
| Series : | ECO LINE / E-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 315 mm |
หัวเทียน NGK CR9EHIX-9 ขั้ว Iridium ใช้สำหรับ CB650F, CBR650 (1 หัว) - Made in Japan
YSS PRO PLUS ใช้อัพเกรด Mio Fino Click110【 OD222-300P-01-84P 】
โช๊คเดี่ยวหลังสำหรับสกู๊ตเตอร์ สปริงดำ
โช๊คเดี่ยวหลังสำหรับสกู๊ตเตอร์
| Series | E-Series |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| ความสูง | 315 mm |