| Series : | ECO LINE |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 250 mm |
______________________________
______________________________
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Kawasaki Z1000 Z900 | โซ่ ZX-ring สีทอง และ สเตอร์สีดำ [15/43]
FR-113 ไส้กรองน้ำมันเครื่อง FULL RAZER
YSS PRO PLUS ใช้อัพเกรด Mio Fino Click110【 OD222-300P-01-84P 】
KAWASAKI KSR-110 LONG ’05
YSS โช๊คเดี่ยวด้านหลัง สปริงแดง
| Series : | ECO LINE |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |