ใช้กับรถรุ่น : HONDA PCX 150 ปี 2014-2017
| Series : | E-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
______________________________
______________________________
น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% IPONE KATANA OFF ROAD 10W-50