ใช้กับรถรุ่น : HONDA Wave 125i / Wave110i ปี 2013-2020
| Series : | DTG PLUS |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 10 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 340 mm |
IPONE X-TREM CHAIN OFF-ROAD สเปรย์หล่อลื่นโซ่ เคลือบโซ่
JOMTHAI สเตอร์หน้า 15 ฟัน ใช้สำหรับ M795 / M796
JOMTHAI สเตอร์หลังแต่งสีดำ 44 ฟัน ใช้สำหรับ TNT300 / BN302 / TNT600
โช๊คแก๊ส DTG PLUS แกนแดง/สปริงดำ
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | DTG PLUS |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 10 mm |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 10 mm |