ใช้กับรถรุ่น : HONDA Wave 125i / Wave110i ปี 2013-2020
| Series : | DTG PLUS |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 10 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 320 mm |
ข้อต่อโซ่ 525 ZX-ring สีเหล็กติดรถ
โช๊คแก๊ส DTG PLUS แกนน้ำเงิน/สปริงดำ
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | DTG PLUS |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 10 mm |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 10 mm |