ใช้กับรถรุ่น : CLICK 110 '06-'12 / MIO 115 '03-'10 / FINO 115 '07-'15
| Series : | DTG PLUS |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
______________________________
______________________________
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Tender Plus 1.25A Selectable
น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% IPONE FULL POWER KATANA 10W-50