ใช้กับรถรุ่น : Honda Zoomer-X '12-'15 / Moove
| Series : | DTG PLUS |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากกลางรูบนถึงกลางรูหูล่าง : | 330 mm |