ใช้กับรถรุ่น : HONDA MSX 125
| รายละเอียด | |
| Series : | DTG |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 250 mm |