ใช้กับรถรุ่น : NMAX 155 ปี 2015-2019
| รายละเอียด | |
| Series : | G-Plus / Gold Edition |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
L : Length Adjustable ปรับความยาวโช็คเพิ่มหรือลดได้ 5mm |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 335 mm |
______________________________
______________________________
น้ำมันเบรกสังเคราะห์ 100% IPONE Brake Fluid DOT 5.1