ใช้กับรถรุ่น : Honda Sonic / Dash
| Series : | G-Series |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 255 mm |
______________________________
______________________________
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Power Tender 4A Selectable