| ชนิดหัวเทียน : | Laser Iridium |
| Thread Size : | 12 mm |
| Thread Pitch : | 1.25 mm |
| Resistor : | Yes (5K Ohm) |
| Reach : | 26.5 mm |
| Hex Size : | 14 mm |
| Gap : | 1.0 mm |
| Center Electrode : | Iridium |
MOTUL 7100 4T [ 15w-50 ] Synthetic ® Ester technology น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% บรรจุ 1 ลิตร
Out of stock
สำหรับเครื่อง Twin Spark ใช้คู่กับ LMAR7DI-10
Out of stock
| Thread Size : | 12 mm |
| Thread Pitch : | 1.25 mm |
| Resistor : | Yes (5K Ohm) |
| Reach : | 26.5 mm |
| Hex Size : | 14 mm |
| Gap : | 1.0 mm |
| Weight | 40 g |
|---|---|
| ชนิดหัวเทียน | Laser Iridium ขั้ว Iridium |
| Thread Size: | 12 mm |
| Thread Pitch | 1.25 mm |
| Resistor: | Yes (5K Ohm) |
| Reach: | 26.5 mm |
| Hex Size: | 14 mm |
| Gap: | 1.0 mm |