ใช้กับรถรุ่น : Honda PCX 150 ปี 2014-2017
| Series : | Z-SPORT BLACK SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
R : REBOUND ADJUSTABLE เป็นตัวช่วยควบคุมการคืนตัวของโช้คอัพให้เร็วหรือช้าได้ตามความต้องการ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 335 mm |