![YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa S / LX 【VK302-185T-02-858】,【OK302-275-01-858】 โช๊คหน้าสปริงแดง โหลด25mm / โช๊คหลังสปริงแดง โหลด20mm [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ] (Copy)](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2022/01/OK302-275-01-858-ECO-LINE-1.jpg)
______________________________
YSS โช๊คเดี่ยวด้านหน้า สปริงแดง (โหลด 25mm)
| Series : | G-SERIES ECO LINE |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 185 mm |
______________________________
YSS โช๊คเดี่ยวด้านหลัง สปริงแดง (โหลด 20mm)
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 275 mm |
น้ำมันเบรกสังเคราะห์ 100% IPONE Brake Fluid DOT 5.1
![YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa S / LX 【VK302-185T-02-858】,【OK302-275-01-858】 โช๊คหน้าสปริงแดง โหลด25mm / โช๊คหลังสปริงแดง โหลด20mm [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ] (Copy) YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa S / LX 【VK302-185T-02-858】,【OK302-275-01-858】 โช๊คหน้าสปริงแดง โหลด25mm / โช๊คหลังสปริงแดง โหลด20mm [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 1 ปี ] (Copy)](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2022/01/OK302-275-01-858-ECO-LINE-1-100x100.jpg)