______________________________
| Series : | TOP-LINE |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค ( Piston Size ) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค ( Shaft Size ) : | 12 mm |
| ความสูงจากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 240 mm |
| Feature : | T : ปรับความแข็งของสปริงแบบเกรียว
R : ตัวช่วยควบคุมการคืนตัวของโช้ค สามารถปรับได้ 30-60 ระดับ C : ปรับช่วงยุบของโช้คได้ 30 ระดับ |
______________________________
โช๊คคู่ด้านหลัง
| Series : | TOP-LINE |
| ความสูงจากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 340 mm |
R : ตัวช่วยควบคุมการคืนตัวของโช้ค สามารถปรับได้ 30-60 ระดับ |
FB แบตเตอรี่ Maintenance Free แบตแห้ง FTZ7S 12V 6.3Ahใช้สำหรับ CBR150 PCX Vespa Aerox NMAX Phantom200 ![YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa GTS 【 VU302-240TRC-03 】,【 TZ302-340TR 】 โช๊คหน้าสปริงแดง / โช๊คหลังสปริงแดง [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 2 ปี ] YSS โช๊คแก๊สหน้าและหลัง ใช้สำหรับ Vespa GTS 【 VU302-240TRC-03 】,【 TZ302-340TR 】 โช๊คหน้าสปริงแดง / โช๊คหลังสปริงแดง [ โช๊ค YSS แท้ 100% พร้อมประกันศูนย์ 2 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2019/08/VU302-240TRC-03-3-1.jpg)