ใช้สำหรับ Honda Wave110i / Wave125i ปี 2013-2020
| Series : | TOP PLUS |
| Feature : | S : สามารถปรับความแข็งอ่อนของสปริงแบบขั้นบันได ปรับได้ 5-7 ระดับ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 10 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 300 mm ( โหลดเตี้ยลง ) |