| Series : | PRO PLUS |
| Feature : | S : ปรับความแข็งอ่อนของสปริงแบบขั้นบันได ปรับได้ 5-7 ระดับ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 315 mm |
อัพเกรด YAMAHA GRAND FILANO 125 ’23
YSS REAR MONO SCOOTER SHOCK
| Series : | PRO PLUS |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 22 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |