ใช้อัพเกรดสำหรับ Mio / Fino / Scoopy ก่อนปี 2017 / Click110i
| Series : | G-Plus Gold Edition |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค ( Piston Size ) : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค ( Shaft Size ) : | 12 mm |
| ความสูงจากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 300 mm |
| Feature : | T : ปรับความแข็งของสปริงแบบเกรียว
L : Length Adjustable ปรับความยาวโช็คเพิ่มหรือลดได้ 5mm |