ใช้กับรถรุ่น : Yamaha TIARA
| Series : | YSS |
| Feature : | S : สามารถปรับความแข็งอ่อนของสปริงแบบขั้นบันได ปรับได้ 5-7 ระดับ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 230 mm |