| Series : | K-EURO |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 315 mm |
______________________________
______________________________
YSS PRO PLUS ใช้อัพเกรด Mio Fino Click110【 OD222-300P-01-18P 】
YSS โช๊คแก๊ส K-series มาใหม่ ใช้อัพเกรดสำหรับ Honda Click125i Click150i【 OC302-330T-05AL-389Z 】
อัพเกรด Yamaha Grand Filano ปี 2023
YSS REAR MONO SCOOTER SHOCK
| Series : | K-EURO |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |