| Series : | K-1 |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
______________________________
______________________________
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Honda CBR150i CBR150r | โซ่ X-ring สีเหล็กติดรถ และ สเตอร์สีเหล็กติดรถ[15/43]
อัพเกรด Yamaha Q-bix 125 ปี 2017 ขึ้นไป
YSS REAR MONO SCOOTER SHOCK
| Series : | K-1 |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |