ใช้กับรถรุ่น : YAMAHA NMAX 155 ปี 2020
| Series : | G-SPORT RED SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
R : ปรับความเร็วในการคืนตัวของโช๊คอัพได้ 30-60 ระดับ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
______________________________
______________________________
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Kawasaki Z1000 Z900 | โซ่ ZX-ring สีทอง และ สเตอร์สีดำ [15/43]
MOTUL 7100 4T [ 15w-50 ] Synthetic ® Ester technology น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% บรรจุ 1 ลิตร