ใช้กับรถรุ่น : HONDA NEW FORZA300 ปี 2018 / Forza350
| Series : | G-SPORT BLACK SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 430 mm |
______________________________
![Battery Tender เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ รถยนต์ มอเตอร์ไซค์ Car/ Motorcycle Battery Charger รุ่น Junior 12V 750mA [แบบเสียบ Wall Plug] *มาพร้อมสายแคลมป์และสายพ่วงต่อแบตฯ*](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2019/02/ART-WORK-Tender-01-300x300.jpg)