ใช้กับรถรุ่น : HONDA NEW FORZA300 ปี 2018 / Forza350
| Series : | G-SPORT BLACK SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 430 mm |
______________________________
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Kawasaki Z1000 Z900 | โซ่ ZX-ring สีเหล็กติดรถ และ สเตอร์สีดำ [15/43]
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Tender Plus 1.25A Selectable ![YSS โช๊คแก๊ส G-SPORT BLACK SERIES ใช้อัพเกรดสำหรับ HONDA NEW FORZA300 ปี 2018 ขึ้นไป / Forza350 พร้อมสปริง Heavy Duty TG302-430TRJ-03-888A 】 [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ] YSS โช๊คแก๊ส G-SPORT BLACK SERIES ใช้อัพเกรดสำหรับ HONDA NEW FORZA300 ปี 2018 ขึ้นไป / Forza350 พร้อมสปริง Heavy Duty TG302-430TRJ-03-888A 】 [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2019/12/TG302-430TRJ-03-888A-2-1.jpg)