![YSS โช๊คแก๊ส G-SIX อัพเกรด Honda Wave110i ‘13-’20 / Wave125i ‘13-’22【 RC302-320T-61AL-588E 】 โช๊คคู่หลัง สปริงดำ/กระบอกดำ (ความสูง 320mm) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2023/05/RC302-320T-61AL-588E-G-SIX-1.jpg)
| Series : | G-SIX |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 320 mm |
______________________________
______________________________
อัพเกรด Honda Wave110i ‘13-’20 / Wave125i ‘13-’22
YSS REAR TWIN MOTORCYCLE SHOCK
| Series : | G-SIX |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |