ใช้กับรถรุ่น : Yamaha All new NMAX155 ปี 2020 ขึ้นไป
______________________________
______________________________
โช๊คคู่หลังสำหรับมอเตอร์ไซค์ สปริงดำ
โช้คคู่ด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | G-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
| Series | G-Series |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |