![YSS โช๊คแก๊ส G-SERIES อัพเกรด Honda Wave 110i '21> / Wave 125i '23>【 RC302-330T-77-859 】 โช๊คคู่หลัง สปริงแดง/กระบอกเทา ( 330 mm.) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2023/01/RC302-330T-77-859-G-SERIES-1.jpg)
| Series : | G-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 330 mm |