| Series : | GOLD EDITION |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 330 mm |
______________________________
______________________________
น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% Shell Advance Ultra 4T 15w-50
น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% IPONE FULL POWER KATANA 15W-50
Honda Wave110i 2021 ขึ้นไป
YSS REAR TWIN MOTORCYCLE SHOCK
| Series : | GOLD EDITION |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |