| Series : | ECO LINE |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 230 mm |
IPONE X-TREM CHAIN ROAD สเปรย์หล่อลื่นโซ่ เคลือบโซ่
SPRINT 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 150 3VIE ABS ปี 2014-2015
PRIMAVERA 125,150 i-GET ABS ปี 2016 ขึ้นไป / 125,150 3VIE ABS ปี 2013-2017
YSS โช๊คเดี่ยวด้านหน้า สปริงดำ
| Series : | ECO LINE |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| รับประกัน | 1 ปี |
6 เดือน
ใช้แทน YTZ7S / YTX7L-BS
กรองน้ำมันเครื่องใช้สำหรับ PIAGGIO VESPA, NEW VESPA, ทุกโมเดล ทุกปี
หัวเทียนNGK CR8EIX ใช้สำหรับสำหรับ New Vespa , CBR150, Ninja250, Ninja300, YZF-R3, Gladius, V-storm
6V / 12V 4A ชาจแบตได้หลายชนิดรวม Lead Acid และ Lithium (LiFePO4)
*มาพร้อมสายแคลมป์และสายพ่วงต่อแบตฯ*
12V 1.25Ah ชาจแบตได้หลายชนิดรวม Lead Acid และ Lithium (LiFePO4)