______________________________
YSS โช๊คเดี่ยวด้านหน้า สปริงดำ (Load 25 mm)
| Series : | ECO LINE |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 205 mm |
______________________________
YSS โช๊คด้านหลัง สปริงดำ (Load 20 mm)
| Series : | ECO LINE |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 380 mm |