ใช้กับรถรุ่น : HONDA MSX 125 ปี 2013 - 2015 / MSX SF ปี 2016 ขึ้นไป
| Series : | ECO LINE |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 250 mm |
โช๊คแก๊ส ECO LINE สปริงแดง
โช้คเดี่ยวด้านหลังสำหรับมอเตอร์ไซค์
| Series : | ECO LINE |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
|---|---|
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |