| Series : | ECO LINE / K-Euro |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 325 mm |
______________________________
______________________________
JOMTHAI ชุดโซ่-สเตอร์ Kawasaki Z1000 Z900 | โซ่ ZX-ring สีทอง และ สเตอร์สีดำ [15/43]
MOTUL 7100 4T [ 15w-50 ] Synthetic ® Ester technology น้ำมันเครื่องสังเคราะห์ 100% บรรจุ 1 ลิตร