![YSS โช๊คแก๊ส E-SERIES อัพเกรด Honda Wave110i '21-'24 / Wave125i '23-'24【 RE302-310T-04-88 】 โช้คหลังเวฟ110i สปริงดำ (โหลด 10mm) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2025/06/RE302-310T-04-88-ECO-LINE-L-1.jpg)
| Series : | E-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |
______________________________
______________________________
อัพเกรด Honda Wave110i ปี 2021-2024 / Wave125i ปี 2023-2024
YSS REAR TWIN MOTORCYCLE SHOCK
| Series : | E-SERIES |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 30 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 12 mm |
| รับประกัน | 1 ปี |
6 เดือน
ชุดเปลี่ยนโซ่-สเตอร์ Honda CB500X ปี 2013-2018 / CBR500 / CB500F
ชุดเปลี่ยนโซ่-สเตอร์ Honda REBEL 500 CMX500 ’17-’18
ชุดเปลี่ยนโซ่-สเตอร์ Honda REBEL 300 CMX300 ’17-’20
![RE302-310T-04-88 ECO LINE L-[2] YSS โช๊คแก๊ส E-SERIES อัพเกรด Honda Wave110i '21-'24 / Wave125i '23-'24【 RE302-310T-04-88 】 โช้คหลังเวฟ110i สปริงดำ (โหลด 10mm) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2025/06/RE302-310T-04-88-ECO-LINE-L-2.jpg)
![YSS โช๊คแก๊ส E-SERIES อัพเกรด Honda Wave110i '21-'24 / Wave125i '23-'24【 RE302-310T-04-88 】 โช้คหลังเวฟ110i สปริงดำ (โหลด 10mm) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ] YSS โช๊คแก๊ส E-SERIES อัพเกรด Honda Wave110i '21-'24 / Wave125i '23-'24【 RE302-310T-04-88 】 โช้คหลังเวฟ110i สปริงดำ (โหลด 10mm) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2025/06/RE302-310T-04-88-ECO-LINE-L-4.jpg)
![YSS โช๊คแก๊ส E-SERIES อัพเกรด Honda Wave110i '21-'24 / Wave125i '23-'24【 RE302-310T-04-88 】 โช้คหลังเวฟ110i สปริงดำ (โหลด 10mm) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ] YSS โช๊คแก๊ส E-SERIES อัพเกรด Honda Wave110i '21-'24 / Wave125i '23-'24【 RE302-310T-04-88 】 โช้คหลังเวฟ110i สปริงดำ (โหลด 10mm) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2025/06/RE302-310T-04-88-ECO-LINE-L-3.jpg)