![YSS โช๊คแก๊ส E-SERIES อัพเกรด Honda Wave110i '21-'24 / Wave125i '23-'24【 RE302-310T-04-88 】 โช้คหลังเวฟ110i สปริงดำ (โหลด 10mm) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 1 ปี ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2025/06/RE302-310T-04-88-ECO-LINE-L-1.jpg)
| Series : | E-SERIES |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |