ใช้กับรถรุ่น : Honda Wave110i / Wave125i ปี 2013-2020
| รายละเอียด | |
| Series : | DTG PLUS |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูปโช๊ค (Piston Size) : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค (Shaft Size) : | 10 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 340 mm |