ใช้กับรถรุ่น : Yamaha Finn ปี 2018 ขึ้นไป
| Series : | TOP PLUS |
| Feature : | S : สามารถปรับความแข็งอ่อนของสปริงแบบขั้นบันได ปรับได้ 5-7 ระดับ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 10 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 280 mm |