![YSS โช๊คแก๊ส DTG PLUS อัพเกรด Honda PCX 160 '21-'24【 TB220-335T-01-35P 】 โช้คคู่หลัง สปริงแดง/แกนทอง (โหลด 30mm) [ โช๊ค YSS แท้ ประกันโรงงาน 6 เดือน ]](https://www.taradfilter.com/wp-content/uploads/2025/06/TB220-335T-01-35P-01.jpg)
| Series : | DTG PLUS |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 10 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 335 mm |
______________________________
______________________________
อัพเกรด Honda PCX 160 ’21-’24
YSS REAR TWIN SCOOTER SHOCK
| Series : | DTG PLUS |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 22 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 10 mm |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค | 22 mm |
|---|---|
| ขนาดแกนโช๊ค | 10 mm |