ใช้กับรถรุ่น : YAMAHA NMAX 155 ปี 2020
| Series : | G-SERIES / Gold Edition |
| Feature : | T : ปรับค่าพรีโหลดสปริงได้ |
| ขนาดลูกสูบโช๊ค : | 30 mm |
| ขนาดแกนโช๊ค : | 12 mm |
| ขนาดโช๊ค จากแกนยึดบนถึงแกนยึดล่าง : | 310 mm |