| ชนิดหัวเทียน : | Laser Iridium ขั้ว Iridium |
| Thread Size : | 14 mm |
| Thread Pitch : | 1.25 mm |
| Resistor : | Yes (5K Ohm) |
| Reach : | 25mm (1″) |
| Hex Size : | 5/8″ (16mm) |
| Gap : | .043″ (1.1mm) |
| Torque Specs : | Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 7.2-14.5 lb. ft. |
| Center Electrode : | Iridium, Fine Wire, 0.6mm, Non-Projected |
OSRAM หลอดไฟหน้ามอเตอร์ไซค์ LED รุ่น T19 สี COOL WHITE / 6,000 KELVIN [ 12V / 5-6W ] รุ่นใช้ไฟกระแสตรง